Mbavu/Mabomba ya Nikeli 270
kategoria
Blogu za hivi karibuni
Mbavu/Mabomba ya Nikeli 270
Ufungashaji na Usafirishaji:
● Uwasilishaji: ndani ya siku 10-15 au kulingana na idadi
● Usafirishaji: Kwa wingi au Makontena;
● Uwezo wa usambazaji: tani 3000 za metriki/ mwezi;
● Masharti ya malipo L/C, T/T;
Ufungaji:
● Inaweza kusafirishwa kwa kontena au meli ya mzigo.
● Kifurushi cha kawaida cha kusafirisha kwa baharini, kinatumia mkanda wa chuma na kifungashio kulingana na ukubwa wa bidhaa.
● Tunaweza kuifanya kulingana na mahitaji yako.
Maelezo ya Bidhaa
Specification
| Product Name | Nickel 201 |
| Type | Plate,Coil,Strip,Pipe,Bar |
| Unene | 0.3-150mm |
| Urefu | 3000mm,5800mm,6000mm,9000mm,12000mm,etc. |
| Width | 40mm-600mm, 1000mm, 1219mm, 1500mm, 1800mm, 2000mm, 2500mm, 3000mm, 3500mm, etc |
| Kawaida | ASTM,JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Surface | BA,2B,NO.1,NO.4,4K,HL,8K |
| Uthibitisho | ISO, SGS |
| Technique | Cold Rolled, Hot Rolled |
| Edge | Mill Edge Slit Edge |
| Quality | SGS Inspection |
| Price Term | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Payment Terms | T/T L/C and Western Union etc |
| Maombi | It is widely used in high-temperature and electric industry, medical devices, construction, chemistry, food industry, agriculture, and ship components. It also applies to food and beverage packaging, kitchen supplies, trains, aircraft, conveyor belts, vehicles, bolts, nuts, springs, and screen mesh etc. |
Description
| MATERIALS | GB | ASME/ASTM | DIN | JIS | SPECIFIC GRAVITY g/cm3 | CONTENT |
| NICKEL | N4 | N02201 | 2.4068 | NLC | 8.9 | 99Ni-0.15Fe-0.2Mn-0.1Si-0.1Cu-0.10C |
| NICKEL | N6 | N02200 | 2.4066 | NNC | 8.9 | 99Ni-0.15Fe-0.2Mn-0.1Si-0.1Cu-0.10C |
| NICKEL | N02270 | 2.4050 | 8.9 | 99.9Ni-0.02Fe-0.001Mn-0.002Si-0.005Cu-0.01C |
- Uchunguzi
Tafadhali jaza jina lako, barua pepe yako na ujumbe hapa chini. Tutapitia taarifa zako kwa makini na tutakujibu haraka iwezekanavyo. Asante kwa kuwasiliana nasi na kwa msaada wako.





