Nikel 270 Plaka/Hulma
kategorya
Pinakabagong mga Blog
Nikel 270 Plaka/Hulma
Pag-iimpake at Paghahatid:
● Paghahatid: sa loob ng 10-15 araw o depende sa dami
● Transportasyon: Sa maramihan o sa mga lalagyan;
● Kakayahan sa suplay: 3000 metriko tonelada/buwan;
● Mga termino ng pagbabayad L/C, T/T;
Pag-iimpake:
● Maaari itong i-pack sa lalagyan o barkong pangmaramihan.
● Pamantayang export na pakete na angkop sa paglalayag, gumagamit ito ng steel belt na nakabalot ayon sa sukat ng produkto.
● Maaari naming gawin ito ayon sa iyong pangangailangan.
Mga Detalye ng Produkto
Spesipikasyon
| Pangalan ng Produkto | Nikel 201 |
| Uri | Plakada, Koyl, Pirasong Metal, Tubo, Bar |
| Kapal | 0.3-150mm |
| Haba | 3000mm, 5800mm, 6000mm, 9000mm, 12000mm, atbp. |
| Lapad | 40mm-600mm, 1000mm, 1219mm, 1500mm, 1800mm, 2000mm, 2500mm, 3000mm, 3500mm, atbp. |
| Karaniwan | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, EN |
| Babaw | BA,2B,No.1,No.4,4K,HL,8K |
| Sertipikasyon | ISO, SGS |
| Teknika | Malamig na Ipinagulong, Mainit na Ipinagulong |
| Gilid | Gilid ng gilingan Hiniwang gilid |
| Kalidad | Inspeksyon ng SGS |
| Presyo ng termino | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad | T/T, L/C, Western Union, atbp. |
| Aplikasyon | Malawakang ginagamit ito sa industriya ng mataas na temperatura at kuryente, mga medikal na aparato, konstruksyon, kimika, industriya ng pagkain, agrikultura, at mga bahagi ng barko. Ginagamit din ito sa pag-iimpake ng pagkain at inumin, mga gamit sa kusina, mga tren, eroplano, mga conveyor belt, mga sasakyan, mga bolt, mga nut, mga spring, at screen mesh, atbp. |
Paglalarawan
| Mga materyales | Global na pamilihan | ASME/ASTM | DIN | JIS | ESPESIPIKONG GRABIDAD g/cm3 | Nilalaman |
| Nikel | N4 | N02201 | 2.4068 | NLC | 8.9 | 99Ni-0.15Fe-0.2Mn-0.1Si-0.1Cu-0.10C |
| Nikel | N6 | N02200 | 2.4066 | NNC | 8.9 | 99Ni-0.15Fe-0.2Mn-0.1Si-0.1Cu-0.10C |
| Nikel | N02270 | 2.4050 | 8.9 | 99.9Ni-0.02Fe-0.001Mn-0.002Si-0.005Cu-0.01C |
- Pagtatanong
Paki-punan ang iyong pangalan, email, at mensahe sa ibaba. Babasahin namin nang mabuti ang iyong impormasyon at sasagutin ka namin sa lalong madaling panahon. Salamat sa iyong pakikipag-ugnayan at suporta.





